GPON ONT IGATE GW120-H

iGate GW120-H là thiết bị GPON ONT dành cho dịch vụ Internet cáp quang tốc độ cao, đáp ứng nhu cầu truy cập mạng, xem truyền hình và hỗ trợ VoIP, mang lại kết nối mạng ổn định dành cho doanh nghiệp thông qua kết nối Wi-Fi chuẩn ac tốc độ cao hỗ trợ cả 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz.

iGate GW120-H là một thành phần trong giải pháp GPON tổng thể do VNPT Technology phát triển, bao gồm: ONT, OLT và hệ thống quản lý ONE Telco Platform.

Giá bán:

Tính năng nổi bật

Tương thích các tiêu chuẩn của Liên minh Viễn thông quốc tế (ITU):

Tự động xác định tốc độ và chế độ hoạt động

Wi-Fi IEEE 802.11a/b/g/n/ac hỗ trợ băng thông lên đến 1.2Gbps giúp cải thiện tốc độ truy cập và giảm nguy cơ ngắt kết nối đối với các dịch vụ

NAT and SPI Firewall MAC / IP / Packet / Application / URL Filtering

Quản lý cấu hình, truy vấn và cảnh báo OMCI

Cấu hình dịch vụ và nâng cấp phần mềm qua Website.Quản lý thiết bị và cập nhật phần mềm thông qua OMCI

Tương tích SIP (RFC3261). Thuật toán mã hóa DTMF (RFC2833). Hỗ trợ in-band DTMF tone sending/receiving và out-band DTMF signaling with RTP

Kết nối WAN: PPPoE, Dynamic and Static IPoE, Bridge và hỗ trợ nhiều kết nối đồng thời. Giao thức mạng và các tính năng cao cấp: Hỗ trợ IPv4 and IPv6, DHCP

Giao Diện Kết Nối

 

LAN

2 x 10/100/1000Base-T (RJ-45)

Quang

1 x SC/APC

USB

1 x USB 2.0

Thoại

1 x RJ11

WiFi

 

Tiêu Chuẩn

IEEE 802.11a/b/g/n/ac

Tần Số

2.4GHz: 2.400GHz ÷ 2.4835GHz, OBW = 20/40Mhz, Tự động chọn kênh
5GHz: 5.170GHz ÷ 5.815GHz, OBW = 20/40/80Mhz, Tự động chọn kênh

SSID

8 SSID, chia đều trên mỗi band (2.4Ghz và 5GHz)

Bảo Mật

64/128bit WEP, WPA/ WPA2, WPA-PSK / WPA2- PSK,

MAC Filtering, ẩn SSID, WPS

Ăng Ten

5dBi, MU MIMO 2x2

Băng Thông

Lên đến 1.2Gbps

Số thiết bị đồng thời

32 thiết bị trên mỗi băng tần 2.4GHz & 5GHz

GPON

 

Tốc độ tải xuống

2.4GHz

Tốc độ tải lên

2.488Gbps

Lớp laser quang

1.244Gbps

Bước sóng thu (Rx)

Laser Class B+

Bước sóng phát

(Tx) 1490nm

Công suất phát

1310nm

Độ nhạy thu

-28dBm ÷ 8dBm

Nguồn

 

Nguồn cấp

12V - 1.5A, bảo vệ quá áp/quá dòng

Công suất

<8W

Thông số khác

 

Kích thước

191 x 35 x 157 mm

Khối lượng

~300g

Nhiệt độ hoạt động

0℃ ÷ 40℃

Độ ẩm hoạt động

5% ÷ 90%

Cấu Hình Thiết Bị

1900 6600

Tổng đài CSKH

1900 1525